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NSSF YAJA NA MKAKATI
KULETA MABADILIKO
KATIKA HUDUMA

Na MWANDISHIWETU

“Ukifanya kazi kwa mazoea haiwezekani
yakawepo mabadiliko”

Hayo yalisemwa na Mkurugenzi wa
Rasilimali watu na Utawala wa NSSF,
Julius Mganga wakati wa mafunzo
yenye lengo la kuongeza ufanisi katika
utendaji kazi yanayofanyika ofisi zote za
NSSF.

Bw. Mganga anasema kuwa mfanyakazi
yeyote anatakiwa ajue wajibu wake ili
kutoa huduma bora.

Hivyo NSSF imeendelea na mafunzo
maalumu  kwa  wafanyakazi  wake
yanayolenga kuchochea mabadiliko katika
utendaji kazi.

Bw Mganga anasema kuwa mafunzo hayo
yanawafanya wafanyakazi kuondokana na
utendaji kazi wa mazoea.

Shirika la Taifa la Hifadhi ya Jamii (NSSF)

IINEEIIIEMENNLELCUATERIERIINERN  “Tunataka wafanyakazi wetu wabadilike na
NIErEININEAEIERNELCVAVELCHIRCIEN  kujiona kuwa wao ni watumishi wa umma
mabadiliko katika utendaji kazi na hivyo na hivyo wana wajibu wa kutoa huduma
kuleta tija. bora”

Tunajenga Maisha Yako n 1
a Sasa na Baadae

NSSF



Inatoka ukurasawa 1

Mafunzo hayo, yenye lengo Ia
kuongeza ufanisi katika utendaji kazi
yanafanyika katika ofisi zote za NSSF.

Katika mwezi wa Septemba 2020,
mafunzo hayo yamefanyika katika
mikoa ya Pwani, Morogoro, na
Dodoma.

Bw Mganga amesema kuwa mafunzo
hayo yanawaelimisha wafanyakazi
kuhusu utendaji bora wa kazi katika
kuhudumia wanachama.

Katika mafunzo hayo Bw. Mganga
alitumia mfano wa mwili wa binadamu
kuwa Kkielelezo cha utendaji kazi
wenye ufanisi kwa kufanya kazi kwa
pamoja.

“Shirika lina idara tofauti tofauti na
zinafanya kazi kwa kutegemeana kama
viungo vya mwili wa binadamu”
amesema Bw. Julius Mganga.

NSSF ina majukumu manne kisheria
ambayo ni kuandikisha wanachama,
kukusanya michango, kuwekeza na
kulipa mafao kwa wanachama.

“Tumedhamiria kuboresha huduma
zetu na wanachama waone kweli
wanapata huduma bora,” amesema
Mkurugenzi huyo.

Mafunzo yachochea huduma bora kwa wafanyakazi wa NSSF

Wafanyakazi wa Shirika la Taifa la Hifadhi ya Jamii (NSSF) wameonesha utayari wao
wa kutoa huduma bora zaidi kwa wanachama wa Shirika hilo.

Baadhi ya wafanyakazi wa Shirika hilo kutoka katika mikoa ya Morogoro na Dodoma
wametoa kauli hizo mara tu baada ya kupata mafunzo ya jinsi yakukabiliana na
mabadiliko yenye lengo la kutoa huduma bora kwa wanachama, wadau na Jamii kwa

ujumla. 02
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Hizi ni hisia za wafanyakazi mara baada ya kupata
mafunzo hayo

“Mafunzo yameniongezea ujuzi zaidi katika kutoa huduma bora kwa
wanachama.’
Elizabeth Maduga, Mtunza Kumbukumbu Msaidizi wa NSSF Morogoro
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“Mimi katika nafasi yangu ya utawala
nitajitahidi kuwa mstari wa mbele
katika kuhamasisha na kuweka
mafunzo hayo katika vitendo,

John Joel, Afisa Utawala NSSF Dodoma.

“Tumejipanga kutoa elimu kwa waajiri
ili walete michango kwa wakati na
tuweze kutoa huduma kwa wakati.”

Filomena Shirima, Afisa Huduma kwa
wateja NSSF Dodoma.

“Sasa tupo kwenye mabadiliko ya
kiutendaji, tunahitaji utayari wa

wanachama kupokea huduma bora’”

Hussein Doto, Afisa Matekelezo NSSF
Dodoma



Na MWANDISHI WETU

Katika kuhakikisha kuwa
wanachama wanapata
huduma bora, Shirika la
Taifa la Hifadhi ya Jamii
(NSSF) lina madawati ya

malalamiko katika ofisi
zake zote.
Kupitia madawati hayo,

Shirika linapokea kero na
malalamiko kutoka kwa
wanachama na kuyafanyia
kazi kwa ajili ya kuboresha
huduma.

Mkurugenzi wa Rasilimali
watu na Utawala wa NSSF,
Bw. Julius Mganga
amewahimiza wanachama
wa Shirika hilo kutumia
madawati ya malalamiko
yaliyopo katika kila ofisi ya
shirika hilo kupeleka kero
zao ili huduma ziboreshwe
zaidi.

Dodoma alipokuwa
anatoa mafunzo
yanayolenga mabadiliko

ya kiutendaji kwa
wafanyakazi wa NSSF.
Mafunzo hayo, yenye

lengo la kuleta mabadiliko
na kuwandaa wafanyakazi
namna  ya kukubali
mabadiliko, yanafanyika

NSSF: TUMIENI MADAWATI

YA MALALAMIKO KUTATUA KERO

katika ofisi za NSSF za
Mikoa na tayari
yamefanyika katika mikoa
hiyo mitatu.

Kwa mwanachama
ambaye hataridhika na
utatuzi wa kero yake katika
madawati  yaliyowekwa
ana nafasi ya kuwasilisha
malalamiko yake moja kwa
moja kwa meneja wa NSSF
katika Mkoa husika.

Lakini pia anaweza
kuwasilisha  malalamiko
kwa njia ya barua pepe;
customercare@nssf.or.tz
au anaweza kupiga simu
ya bure kwa namba;
0800116773

“Tumeweka madawati ya malalamiko kusikiliza kero katika ofisi
zetu zote, madhumuni yetu ni yale yale kuhakikisha kuwa
wanachama wetu wanapata huduma bora,”

Julius Mganga Mkurugenzi wa Rasilimali watu na Utawala

NSSF
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KARIBU
TUKUHUDUMIE

Tu Maisha yako
Vo Sada na Baadiae

Mitandao ya kijamii ya NSSF
Facebook @ Nssf Tanzania
Twitter @Nssflanzania
Instagram @Nssflanzania
Youtube @Nssflanzania

Kituo cha miito ya simu
Simu Bure 0800116773

Huduma kwa wanachama
customercare@nssf.or.tz

Tovuti
www.nssf.ortz .




