



Tunajenga Maisha Yako
ya Sasa na Baadaye

JARIDA

LA MTANDAONI

TOLEO LA OKTOBA 2021

NSSF ILIVYOADHIMISHA WIKI YA HUDUMA KWA WATEJA



Tunajenga Maisha Yako
ya Sasa na Baadaye

NSSF

www.nssf.or.tz

Simu Bure  0800116773

customercare@nssf.or.tz

@NssfTanzania





KISHINDO CHA NSSF WIKI YA HUDUMA KWA WATEJA "NGUVU YA HUDUMA"

Na MWANDISHI WETU

Mkurugenzi Mkuu wa Mfuko wa Taifa wa Hifadhi ya Jamii (NSSF), Masha Mshomba, aliungana na baadhi ya wafanyakazi kutoka Ofisi za Mfuko huo Ilala, Kinondoni, Temeke pamoja na vituo vilivyopo Dar es Salaam kuadhimisha Wiki ya Huduma kwa Wateja iliyoanza Oktoba 4 mpaka Oktoba 8, mwaka huu, ikiwa na kauli mbiu isemayo "NGUVU YA HUDUMA"

Maadhimisho hayo yalitanguliwa na matembezi ya amani ambapo Mkurugenzi Mkuu na wafanyakazi wote hao walikusanyika Makao Makuu ya Mfuko yaliyopo Jengo la Benjamini Mkapa, Dar es Salaam.

Akizungumza katika sherehe hizo ambazo zilihudhuriwa pia na Meneja Rasilimali Watu na Utawala, Ekwabi Mujungu pamoja na Meneja Huduma kwa Wanachama, Robert Kadege, Mshomba alisema katika kuwajali wateja na wanachama Bodi ya Wadhamini ya NSSF iliridhia kutoa msamaha kwa waajiri wote wenye malimbikizo ya michango na tozo zitokanazo na uchelewashaji wa michango.

"Katika hatua moja wapo ya kuonesha jinsi ambavyo NSSF tunawajali wateja na wanachama, Bodi ya Wadhamini iliridhia kutoa msamaha huo ambao ulianza rasmi tarehe 1 Oktoba, 2021 na unahusu waajiri wote wenye malimbikizo ya michango na tozo kwa kipindi kinachoishia tarehe 30 Juni, 2021," alisema.

Aidha, aliwasisitiza wafanyakazi umuhimu wa kuvaa viatu vya wateja kwa kutoa huduma bora na stahiki kwa haraka kwani Mfuko una thamini wateja wake na kwa maana hiyo itaendelea kuwahudumia wanachama kwa ubora na wakati ili kutimiza malengo na vipaumbele walivyojiwekea.

MATUKIO KATIKA PICHA NSSF DAR ES SALAAM



MATUKIO KATIKA PICHA NSSF DAR ES SALAAM



3 KALI ZILIZOBAMBA

Kufuatia msamaha kwa waajiri wenye malimbikizo ya tozo zitokanazo na ucheleweshaji wa michango, hii ni motisha kubwa kwa waajiri wetu na tumeshapokea simu nyingi kutoka kwao ambapo wameonesha mwitikio mkubwa na tunatarajia tutakuwa tumesaidia kuondoa kero kwa wanachama wetu na inaonesha ni jinsi gani ambavyo tumejipanga katika wiki hii ambayo tunaimaliza.



Masha J. Mshomba
Mkurugenzi Mkuu NSSF

Katika kutendea kazi kauli mbiu ya “Nguvu ya huduma” sisi NSSF tutahakikisha tunatumia mifumo ya kidigitali ili wanachama wetu waweze kupata huduma popote walipo pia tutahakikisha tunafanya kazi kwa ushirikiano huku tukitua kero za wanachama kwa wakati.



Robert C. Kadege
Meneja Huduma kwa Wateja

Tuwe na hofu ya Mungu kwani ukiwa na hofu ya Mungu utatoa huduma nzuri na huwezi kumtendea mabaya mteja wako na mimi kwangu wateja wa kwanza ni watumishi wenzangu, kwa msingi huo ukimuhudumia mteja wa ndani vizuri hata mteja wa nje utamuhudumia vizuri.



Ekwabi Mujungu
Meneja Rasilimali Watu na Utawala



**Tunajenga Maisha Yako
ya Sasa na Baadaye**

Tunajenga Maisha Yako
ya Sasa na Baadaye

NSSF