emblem

The United Republic of Tanzania

National Social Security Fund (NSSF)

We Build Your Future

News

DIASPORA WAOMBWA KUCHANGAMKIA FURSA ZA KUJIUNGA NA KUCHANGIA NSSF


Mkurugenzi Mkuu wa NSSF Masha Mshomba Akitoa salamu wakati wa kuzindua rasmi wa mfumo wa kusajili kidijitali diaspora wenye asili ya kitanzania (Diaspora Digital Hub), ambapo ametumia fursa hiyo kuwasihi diaspora waone fursa zilizopo kwa kujiunga na kuchangia katika Mfuko wa NSSF kwa ajili ya maisha yao ya sasa na ya baadaye.